M.3/3 112# KKW ::By ~Tokiiez ~
กรุณาอย่าทำตัวเป็นคนเห็นแก่ตัว เห็นแก่ส่วนรวมบ้าง ถ้าสิ่งไหนเขาไม่ทำกัน ก็อย่าทำตาม
By::~ N u T T o k i i e z ~
M.3/3 112# KKW ::By ~Tokiiez ~
กรุณาอย่าทำตัวเป็นคนเห็นแก่ตัว เห็นแก่ส่วนรวมบ้าง ถ้าสิ่งไหนเขาไม่ทำกัน ก็อย่าทำตาม
By::~ N u T T o k i i e z ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดของชาว ม.3/3 รุ่น 112

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - -

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
-Its-Ready-*
Eternal : SweeT
Eternal : SweeT
-Its-Ready-*

ได้รับคำขอบคุณ : 0

นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - - Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - -   นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - - Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 8:21 pm

มาๆๆๆ เล่าสู่กันฟังนะ

สำหรับเค้าเค้าคิดว่าการที่เราได้ดูแลคนคนหนึ่งที่เรารู้สึกว่าเราเป็นห่วงเขาเราอยากดูแลเขาไปตลอดแล้วก้อยอมทำทุกสิ่งทุกอย่างได้เพื่อเขาหรือพูดง่ายๆเลยนะเพื่อนๆเหมือนเรายอมตายแทนเขาได้เลยแหละ

นี่แหละนิยามของเค้า

ปล. เค้าคิดว่าเค้าหาคนคนนั้นเจอแล้วด้วยนะ (อิอิ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
* F o n : K i m B u m :D
Eternal : Sky
* F o n : K i m B u m :D

ได้รับคำขอบคุณ : 7
: 29

นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - - Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - -   นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - - Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 11:22 pm

เพื่อนคือเพื่อน ๆ
รักเพื่อน ๆ

ปลื้มอุงมากด้วย [อุงใจดี ]
ขึ้นไปข้างบน Go down

นิยาม ของคำว่ารัก ที่เพื่อนๆคิดคือไรอ่า งง หัวข้อมั้ยเนี้ยๆๆ - -
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1